Google Pay Loan| गूगल पे वरून काढू शकता, तुमच्या स्वतःच्या मोबाईलवरून 1 लाख रुपयांपर्यंतचे मोफत कर्ज, असा ऑनलाइन अर्ज करा

अनेक वेळा तुम्हाला अचानक पैशांची गरज भासते आणि तुम्हाला बँकांकडून खूप जास्त दराने वैयक्तिक कर्ज मिळते. आशी मध्ये एक नवीन निर्णय आला आहे. ढाई अपना आप का कर्ज आणखी एक लाख रुपये मिळाले आहे. तुम्ही अडचणीत असाल तर (Google pay loan) आता तुम्हाला 1 लाख रुपयांपर्यंतचे वैयक्तिक कर्ज मिळू शकते. Google pay loan

 

Google pay ॲप वरून कर्ज घण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

मी Google Pay कडून पैसे घेऊ शकतो का?)

 

Google Pay ॲप उघडा. “मनी” विभागात, कर्जावर टॅप करा किंवा तुम्ही ॲपवर (Google pay loan) कर्ज ऑफर सूचना टॅप करू शकता. “ऑफर” टॅबमध्ये, तुम्हाला पूर्व-मंजूर कर्ज ऑफर तुमच्यासाठी उपलब्ध असतील. तुम्हाला लाभ घ्यायची असलेली कर्ज ऑफर निवडा.(Google pay loan)

 

गुगल पे वरून कर्ज कसे घ्यावे (गुगल पे से लोन कैसे ले)

1 thought on “Google Pay Loan| गूगल पे वरून काढू शकता, तुमच्या स्वतःच्या मोबाईलवरून 1 लाख रुपयांपर्यंतचे मोफत कर्ज, असा ऑनलाइन अर्ज करा”

Leave a Comment

Close Help dada