Vihir anudan anudan विहीर अनुदान योजना मिळणार 4 लाख रुपये अनुदान, 4 लाख बँक खात्यात जमा होणार

Vihir Anudan Yojana : विहीर अनुदान योजना तुम्हाला या योजनेचा लाभ घ्यायचा असेल, तर हा लेख तुमच्यासाठी महत्वपूर्ण असणार आहे. चला तर मग मित्रांनो पाहुयात, काय आहे विहीर अनुदान योजना, लाभार्थी पात्रता, आवश्यक कागदपत्रे, निकष , कागदपत्रे विहीर अनुदान योजनेचे लाभ कोणते? विहीर अनुदान योजना महाराष्ट्र 2023 साठी अर्ज कसा करायचा? सर्व माहिती आपण या लेखात पाहणार आहोत.

 

 

 

 

 

ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी इथे क्लिक करा

 

 

 

 

 

विहीर अनुदान योजना (Vihir Anudan Yojana Maharashtra) ही महाराष्ट्र शासनाची एक प्रमुख योजना आहे ज्यामध्ये विहीर निर्माणासाठी आर्थिक मदत अद्यावत केली जाते. ह्या योजनेत मराठीतील ग्रामीण व शहरी क्षेत्रांमध्ये विहीर निर्मितीसाठी अनुदान प्रदान केले जाते.

Leave a Comment

Close Help dada