Pik vima पिक विमा आजपासून शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यात जमा यादीत नाव चेक करा

Pik vima 2020 : शेतकरी पिकविमा 2020 च्या 2020 च्या खरीप पिक विम्यामुळे लाभार्थी यादी आणि बँक ठेवी. गुरुवारी पैसे योग्य खात्यात जमा करण्यात आले! खरीप 2020 पीक विम्याच्या बाबतीत माननीय सर्वोच्च न्यायालयाच्या आदेशानुसार जिल्हाधिकाऱ्यांकडून जमा झालेली रक्कम संबंधित तालुका कृषी अधिकारी यांच्या खात्यावर वर्ग करण्यात आली आहे. कळंब आणि तुळजापूर व्यतिरिक्त इतर तालुका कृषी अधिकाऱ्यांनी प्राप्तकर्त्या शेतकऱ्यांच्या याद्या आणि बँक धनादेश सादर केले.pik vima 2020

 

 

 

तात्काळ यादीत नाव चेक करा

 

 

 

याशिवाय, आज कळंब आणि तुळजापूरच्या याद्या तयार केल्या; त्यांना गुरुवारी सकाळी बँकेत ठेवण्यात येईल. सोमवारपासून ही रक्कम शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा होणार होती, मात्र काही प्रशासकीय अडचणींमुळे याद्या आणि धनादेश कामकाजाच्या वेळेनंतर बँकेत पोहोचल्याने वितरणास उशीर झाला. आज आणि उद्या सुटी असल्याने नुकसानभरपाईची रक्कम गुरुवारी थेट शेतकऱ्यांच्या खात्यात जमा होण्यास सुरुवात होईल. या टप्प्यात जिल्ह्यातील 3 लाख 33 हजार 597 शेतकरी 99.62 कोटी रुपयांचा विमा काढत आहेत. 3477 प्रति हेक्टर. त्याच वेळी, आधीच मंजूर झालेल्या २०,००० २२७ शेतकऱ्यांना एकूण रु.चे वितरण प्राप्त होत आहे. 119.39 कोटी.pik vima 2020

Leave a Comment

Close Help dada