Mahavitaran Bharti महावितरण मध्ये भरती ऑनलाईन अर्ज सुरू

Mahavitaran Bharti महावितरण मध्ये भरती ऑनलाईन अर्ज सुरू

 

Mahavitaran Bharti : महापारेषण भर्ती 2023: महाराष्ट्र राज्य विद्युत मंडळ परेशन कंपनी लिमिटेडने एक भरती सूचना प्रकाशित केली आहे. त्यासाठी पात्र उमेदवारांकडून अर्ज मागविण्यात येत आहेत. ऑनलाइन अर्ज सादर करणे आवश्यक आहे. अर्ज करण्याची अंतिम तारीख 4 सप्टेंबर 2023 आहे.mahatransco bharti 2023

 

भरतीची जाहिरात पाहण्यासाठी

 

ऑनलाईन अर्ज

येथे क्लिक करा

 

एकूण 137 जागा

 

पदाचे नाव: इलेक्ट्रिशियन

 

शैक्षणिक पार्श्वभूमी:

 

01) इयत्ता 10वीची परीक्षा यशस्वीरीत्या पूर्ण केली (महाराष्ट्र राज्य माध्यमिक शाळा)

 

02) नॅशनल कौन्सिल फॉर व्होकेशनल ट्रेनिंग (NCTVT) नवी दिल्लीला अर्जदारांनी NCTVT ने मंजूर केलेल्या औद्योगिक प्रशिक्षण कार्यक्रमातून इलेक्ट्रिकल इंजिनिअरिंगमधील व्यावसायिक परीक्षा उत्तीर्ण करणे आवश्यक आहे.mahatransco bharti 2023

Leave a Comment

Close Help dada