Solar panel subsidy :- विहिरीसाठी शेतकऱ्यांना सोलर पॅनलवर ७५% अनुदान मिळेल, लवकरच अर्ज करा.

Solar panel subsidy :- सरकारने सौर ऊर्जा पंपांवर शेतकऱ्यांना 75% पर्यंत सबसिडी देण्यासाठी योजना सुरू केली आहे. या योजनेंतर्गत शेतकऱ्यांना आता स्वस्त दरात सौर ऊर्जा पंप मिळू शकणार आहेत, ज्यामुळे त्यांच्या कृषी उपक्रमांना चालना मिळण्यास मदत होईल.

 

सोलर पॅनल : शेतकऱ्यांना ७५% अनुदान

 

Solar panel subsidy :- मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या नेतृत्वाखाली महाराष्ट्र सरकारने ही योजना सुरू केली आहे, जी शेतकऱ्यांसाठी एक मोठे पाऊल आहे. याअंतर्गत शेतकऱ्यांना ७५ टक्के अनुदानावर सौर ऊर्जा पंप घेण्याची सुविधा उपलब्ध करून दिली जात आहे.

 

31 डिसेंबरपर्यंत ऑनलाइन पोर्टलवर अर्ज करण्याची संधी मिळेल. यापूर्वी पीएम कुसुम योजनेंतर्गत सिंचनासाठी अनुदानही देण्यात आले आहे, जेणेकरून सिंचनाच्या गरजा भागवता येतील. शेतकऱ्यांना पुरवठा केला जात आहे.

 

➡️➡️ सोलर पॅनलसाठी अर्ज येथून करावा ⬅️⬅️

Leave a Comment

Close Help dada