Bajaj Electric platina :- बजाज प्लॅटिनाला टक्कर देण्यासाठी Pure EV ने Ecodryft 350-इलेक्ट्रिक मोटरसायकल, 170+ KM रेंज आणि जबरदस्त फीचर्स

Bajaj Electric platina :- Pure EV ने त्याच्या इलेक्ट्रिक मोटरसायकलची नवीन आवृत्ती सादर केली आहे, जिथे त्याचे नाव Ecodrift 350 आहे. Pure EV आश्वासन देते की ही इलेक्ट्रिक मोटरसायकल हिरो स्प्लेंडर, होंडा शाइन आणि बजाज प्लॅटिना यांसारख्या 110cc श्रेणीतील मोटारसायकलींनाही कठीण आव्हान देईल.

 

मोटारसायकलच्या निर्मात्याच्या मते, ही इलेक्ट्रिक मोटरसायकल पेट्रोलवर चालणाऱ्या कोणत्याही 110cc बाइक-स्कूटरपेक्षा 7,000 रुपयांची जास्त बचत करते. जर तुम्ही नवीन इलेक्ट्रिक मोटरसायकल खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर ही नवीन मोटरसायकल तरुणांना खूप आवडेल कारण ही मोटरसायकल अतिशय कमी किमतीत सॉलिड ड्रायव्हेबिलिटी रेंज देखील देते. Bajaj Electric platina

 

येथे क्लिक करून किंमत आणि फीचर्स पाहा.

 

या इलेक्ट्रिक मोटरसायकलची सुरुवातीची किंमत 1.30 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) देण्यात आली आहे. देशभरातील प्युअर ईव्ही डीलरशिपला भेट देऊन ग्राहक त्याचा लाभ घेऊ शकतात. उद्योगाच्या मते, ही ई मोटरसायकल कोणत्याही पेट्रोलवर चालणार्‍या 110cc बाईक-स्कूटरच्या तुलनेत 7,000 रुपयांची अतिरिक्त बचत देखील देते.

 

या इलेक्ट्रिक बाइकमध्ये एक नाही तर रिव्हर्स मोड, हिल स्टार्ट असिस्ट ते डाउन हिल असिस्ट आणि पार्किंग असिस्ट इत्यादी अनेक फीचर्स आहेत. जिथे कंपनीचा असा विश्वास आहे की चार्जिंगची स्थिती आणि आरोग्याच्या स्थितीनुसार, बाईकचे स्मार्ट एआय तंत्रज्ञान दीर्घ बॅटरीचे आयुष्य ठरवते. Bajaj Electric platina

 

EcoDraft 350 सह, कंपनी स्प्लेंडर प्लस, प्लॅटिना, TVS स्पोर्ट आणि देशांतर्गत बाजारात उपस्थित असलेल्या एंट्री-लेव्हल मोटरसायकलला लक्ष्य करत आहे.

1 thought on “Bajaj Electric platina :- बजाज प्लॅटिनाला टक्कर देण्यासाठी Pure EV ने Ecodryft 350-इलेक्ट्रिक मोटरसायकल, 170+ KM रेंज आणि जबरदस्त फीचर्स”

Leave a Comment

Close Help dada