Gas subsidy New Updates :- गॅस सिलिंडर धारकांनी लक्ष द्यावे अन्यथा सबसिडीचा लाभ मिळणार नाही.

Gas subsidy New Updates :- तुम्हीही घरपोच एलपीजी वापरत असाल तर सरकारने आजपासून नवा नियम लागू केला असून तुम्हालाही सबसिडी मिळवायची असेल तर सरकारने आता लोकांना गॅस सिलिंडरवर सबसिडी देण्याची घोषणा केली आहे.

मी तुम्हाला सांगतो, जेव्हा एलपीजी सिलिंडरची सबसिडी बंद झाली, तेव्हा लोकांचे हाल झाले आणि महागाई वाढली, पण सरकारने सर्व लोकांना सबसिडी देणार असल्याचे सांगितले. तुम्हाला ते मिळेल, परंतु तुम्हाला थोडे प्रयत्न करावे लागतील आणि तुम्हाला फक्त फायदे मिळतील.

पीएम उज्ज्वला योजनेअंतर्गत, एलपीजी सिलिंडर खरेदी करणाऱ्या महिलांना सबसिडी मिळवण्यासाठी ई-केवायसी करावे लागेल. कोणत्याही परिस्थितीत, त्यांना योजनेचा लाभ मिळण्यापूर्वी त्यांना ई-केवायसी करणे आवश्यक आहे. अनुदान सरकारी ई-केवायसी तारीख देखील सांगते की तुम्हाला ३१ डिसेंबरपूर्वी ई-केवायसी करावे लागेल आणि त्यानंतर तुम्ही उद्या तुमची संलग्नता मिळवू शकता.Gas subsidy New Updates

2 thoughts on “Gas subsidy New Updates :- गॅस सिलिंडर धारकांनी लक्ष द्यावे अन्यथा सबसिडीचा लाभ मिळणार नाही.”

Leave a Comment

Close Help dada