watch tv free आता टीव्ही पाहण्यासाठी सेट टॉप बॉक्स डीटीएच वापरण्याचा त्रास संपला आहे, थेट टीव्ही विनामूल्य पहा

watch tv free मोफत लाइव्ह टीव्ही अॅप: आपल्या सर्वांना माहित आहे की थेट टीव्ही चॅनेल पाहण्यासाठी फक्त सेट टॉप बॉक्स आणि डीटीएच आवश्यक नाही तर डीटीएच खाते रिचार्ज करून दरमहा पैसे खर्च करणे देखील आवश्यक आहे. तुम्हालाही या मासिक खर्चातून कायमची सुटका हवी असेल, पण तरीही लाइव्ह टीव्ही चॅनेल बघायचे असतील, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही डीटीएच आणि सेट टॉप बॉक्सशिवाय मोफत थेट टीव्ही चॅनेलचा आनंद कसा घेऊ शकता.

 

मोफत लाइव्ह टीव्ही कसा पाहायचा: प्रत्येकाला प्रत्येक महिन्याला डीटीएच रिचार्जवर खर्च होणारे पैसे कसे वाचवायचे हे जाणून घ्यायचे आहे, जर तुम्हाला हे देखील जाणून घ्यायचे असेल की तुम्ही मोफत लाइव्ह टीव्ही कसा पाहू शकता, तर आम्ही तुम्हाला ही माहिती देऊ.

 

 

 

 

watch tv free मोफत लाइव्ह टीव्ही अॅप: आपल्या सर्वांना माहित आहे की थेट टीव्ही चॅनेल पाहण्यासाठी फक्त सेट टॉप बॉक्स आणि डीटीएच आवश्यक नाही तर डीटीएच खाते रिचार्ज करून दरमहा पैसे खर्च करणे देखील आवश्यक आहे. तुम्हालाही या मासिक खर्चातून कायमची सुटका हवी असेल, पण तरीही लाइव्ह टीव्ही चॅनेल बघायचे असतील, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही डीटीएच आणि सेट टॉप बॉक्सशिवाय मोफत थेट टीव्ही चॅनेलचा आनंद कसा घेऊ शकता.

 

 

 

जर तुम्ही मुकेश अंबानींची टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओचे यूजर असाल तर ही सुविधा तुमच्यासाठी आहे. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की कंपनी जिओ प्‍लॅन असलेल्‍या युजर्सना जिओ अॅप्सचा मोफत प्रवेश देते.

 

Jio प्लॅनसह, तुम्हाला Jio TV वर मोफत प्रवेश मिळेल, म्हणजेच तुम्ही या अॅपवर मोफत लाइव्ह टीव्ही चॅनेल पाहू शकाल, ते पाहण्यासाठी कोणतेही वेगळे शुल्क आकारले जाणार नाही.

 

 

 

जर तुम्ही Jio वापरकर्ता असाल तर तुम्हाला जास्त काही करण्याची गरज नाही, तुम्हाला फक्त तुमच्या फोनवर Jio TV अॅप डाउनलोड करावे लागेल. अॅप इन्स्टॉल केल्यानंतर तुम्हाला तुमच्या जिओ नंबरने अॅपमध्ये साइन इन करावे लागेल. अॅपमध्ये साइन इन केल्यानंतर तुम्ही सहजपणे टीव्ही चॅनेलचा मोफत आनंद घेऊ शकता.

 

 

Airtel आणि Vodafone Idea उर्फ ​​Vi वापरकर्ते हे करू शकतात

 

 

जर तुम्ही Airtel किंवा Vodafone Idea वापरकर्ते असाल आणि मोफत लाइव्ह टीव्ही पाहण्यासाठी Jio TV वर मोफत प्रवेश हवा असेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की तुम्ही तुमच्या नंबरवरून हे अॅप ऍक्सेस करू शकणार नाही. यासाठी तुम्हाला तुमचा सध्याचा नंबर Jio वर पोर्ट करावा लागेल किंवा नवीन Jio नंबर घ्यावा लागेल. तरच तुम्ही Jio TV चा आनंद घेऊ शकता.

 

 

 

 

तुमच्या टीव्ही आणि मोबाईलवर मोफत चॅनेल पाहण्यासाठी ही युक्ती वापरा.

 

जर तुम्हाला वरील अॅप्समध्ये प्रवेश नसेल आणि तुमच्या Android TV वर मोफत लाइव्ह टीव्ही चॅनेल पहायचे असतील तर तुमच्या Android TV किंवा मोबाईल फोनवर PlayStore वरून Network Stream Player अॅप डाउनलोड करा. हे अॅप डाऊनलोड आणि इंस्टॉल केल्यानंतर ओपन करा आणि प्लेलिस्ट पर्यायावर जा आणि प्लेलिस्टच्या नावात LIVE TV टाका आणि खालील लिंकमध्ये https://65xl.short.gy/Telegram@M3UIindia-TataPlay.m3u लिंक जोडा आणि त्यावर क्लिक करा. सेव्ह करा. .सर्व टीव्ही चॅनेल पाहता येतील.watch tv free

Leave a Comment

Close Help dada